มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน

การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษา จังหวัดน่าน ประจำปี 2560 "มัธยมน่านเกมส์"
ระหว่างวันที่ 10-11 พฤศจิกายน 2560 ณ สนามกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดน่าน

มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน
 ThaiCreate.Com PHP & MySQL Tutorial
ที่
รายการ
ประเภท
รุ่นอายุ
ชื่อ - สกุล
โรงเรียน
ขนาดโรงเรียน
1 103 ขว้างจักร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายณัฐวุฒิ สีคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
2 105 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนพณัฐ เย็นใจมา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
3 106 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวนภาพร อุทธนา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
4 106 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวนภาพร อุทธนา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
5 107 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
6 109 วิ่ง 200 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธนากร อินกุณา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
7 109 วิ่ง 200 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธนากร อินกุณา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
8 110 วิ่ง 800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวจิตพร แซ่กือ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
9 115 กระโดดไกล ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวกัญญาภัค เรืองฤทธิ์ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
10 119 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนัฐวัฒน์ ปินติ๊บ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
11 119 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนัฐวัฒน์ ปินติ๊บ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
12 120 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวบงกช มารัมย์ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
13 121 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
14 121 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
15 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนพณัฐ เย็นใจมา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
16 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายธนวัฒน์ อูปคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
17 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนัฐวัฒน์ ปินติ๊บ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
18 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนพณัฐ เย็นใจมา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
19 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายธนวัฒน์ อูปคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
20 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนัฐวัฒน์ ปินติ๊บ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
21 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายพุฒิพงศ์ อุตสาสาร ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
22 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายพุฒิพงศ์ อุตสาสาร ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
23 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
24 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายศุภกร กับปัญญา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
25 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายถิรวิทย์ นันทะน้อย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
26 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
27 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายเขมรินทร์ ป้องแก้ว ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
28 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายภานุวัฒน์ กาตาคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
29 132 กระโดดไกล ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายถิรวิทย์ นันทะน้อย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
30 134 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนพณัฐ เย็นใจมา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
31 136 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
32 141 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวบงกช มารัมย์ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
33 150 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
34 150 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายศุภกร กับปัญญา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
35 150 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายภานุวัฒน์ กาตาคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
36 150 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายถิรวิทย์ นันทะน้อย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
37 150 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
38 150 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายธนวัฒน์ อูปคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
39 202 เขย่งก้าวกระโดด ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
40 205 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนพณัฐ เย็นใจมา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
41 206 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวนภาพร อุทธนา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
42 206 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวนภาพร อุทธนา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
43 207 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
44 209 วิ่ง 100 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธนากร อินกุณา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
45 217 กระโดดไกล ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนัฐวัฒน์ ปินติ๊บ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
46 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนัฐวัฒน์ ปินติ๊บ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
47 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายพุฒิพงศ์ อุตสาสาร ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
48 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายธนวัฒน์ อูปคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
49 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
50 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
51 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
52 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายศุภกร กับปัญญา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
53 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายภานุวัฒน์ กาตาคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
54 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายถิรวิทย์ นันทะน้อย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
55 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายเขมรินทร์ ป้องแก้ว ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
56 225 วิ่ง 1,500 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวจิตพร แซ่กือ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
57 228 ทุ่มน้ำหนัก ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายณัฐวุฒิ สีคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
58 231 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนพณัฐ เย็นใจมา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
59 233 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
60 235 วิ่ง 100 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธนากร อินกุณา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
61 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนพณัฐ เย็นใจมา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
62 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายพุฒิพงศ์ อุตสาสาร ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
63 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายธนวัฒน์ อูปคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
64 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายนัฐวัฒน์ ปินติ๊บ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
65 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายเขมรินทร์ ป้องแก้ว ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
66 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนฤเมศ คำมงคล ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
67 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายสิทธิกร ชุ่มเฟือย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
68 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายศุภกร กับปัญญา ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
69 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายภานุวัฒน์ กาตาคำ ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
70 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายถิรวิทย์ นันทะน้อย ตาลชุมพิทยาคม เล็ก
71 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายเขมรินทร์ ป้องแก้ว ตาลชุมพิทยาคม เล็ก

มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน

พัฒนาระบบโดย : โรงเรียนนาน้อย จังหวัดน่าน
ติดต่อสอบถาม 085-7066925