มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน

การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษา จังหวัดน่าน ประจำปี 2560 "มัธยมน่านเกมส์"
ระหว่างวันที่ 10-11 พฤศจิกายน 2560 ณ สนามกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดน่าน

มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน
 ThaiCreate.Com PHP & MySQL Tutorial
ที่
รายการ
ประเภท
รุ่นอายุ
ชื่อ - สกุล
โรงเรียน
ขนาดโรงเรียน
1 101 ทุ่มน้ำหนัก ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวรินรดา ซูติมันตานนท์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
2 101 ทุ่มน้ำหนัก เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
3 102 กระโดดไกล ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงบุญรักษ์ คำอ้ายล้าน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
4 103 ขว้างจักร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายอนุวัฒน์ สุทำเลา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
5 103 ขว้างจักร เกิน 16 ปี ชาย นายพีรณัฐ ทิพย์ลุ้ย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
6 104 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
7 105 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพงค์ หันศรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
8 107 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
9 108 วิ่ง 200 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
10 109 วิ่ง 200 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
11 111 วิ่ง 800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
12 113 วิ่ง 800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายกรวิช วิชัยโน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
13 114 กระโดดสูง ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายอนุวัฒน์ สุทำเลา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
14 114 กระโดดสูง เกิน 16 ปี ชาย นายชญานนท์ จักทร นาหมื่นพิทยาคม กลาง
15 115 กระโดดไกล เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
16 116 พุ่งแหลน เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
17 116 พุ่งแหลน ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายอัครพนธ์ ผาบสละ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
18 117 ทุ่มน้ำหนัก ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงพิมพิกา ยะชุ่ม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
19 118 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
20 119 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย วรโชติ บุญอินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
21 119 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย วรโชติ บุญอินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
22 121 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายจตุรวัฒน์ สารสร้อย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
23 121 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายจตุรวัฒน์ สารสร้อย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
24 122 วิ่ง 400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอนัญญา ชะนะสงคราม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
25 123 วิ่ง 400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
26 124 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงสกุลทิพย์ เทพสุทา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
27 124 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงบุญรักษ์ คำอ้ายล้าน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
28 124 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
29 124 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงภัทราวดี นิตอำนวยผล นาหมื่นพิทยาคม กลาง
30 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพงค์ หันศรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
31 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพนธ์ ยะชุ่ม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
32 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย วรโชติ บุญอินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
33 125 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
34 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
35 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายจตุรวัฒน์ สารสร้อย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
36 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายธนกฤต มหายศนันท์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
37 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย เด็กชายนรวิญ แน่นอุดร นาหมื่นพิทยาคม กลาง
38 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
39 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายจตุรวัฒน์ สารสร้อย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
40 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายธนกฤต มหายศนันท์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
41 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย เด็กชายนรวิญ แน่นอุดร นาหมื่นพิทยาคม กลาง
42 128 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
43 128 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอนัญญา ชะนะสงคราม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
44 128 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวสุทธิดา จันทร์แต้ม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
45 128 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอภัสชา เรือนของ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
46 130 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
47 131 กระโดดสูง เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
48 132 กระโดดไกล ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายอนุวัฒน์ สุทำเลา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
49 132 กระโดดไกล เกิน 16 ปี ชาย นายพีรัชชัย ตันปัน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
50 133 ขว้างจักร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย ปิยะณัฐ สืบพันธ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
51 134 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายอัครพงค์ หันศรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
52 136 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
53 137 วิ่ง 200 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
54 138 วิ่ง 200 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
55 139 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
56 143 วิ่ง 400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอนัญญา ชะนะสงคราม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
57 144 วิ่ง 400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
58 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงสกุลทิพย์ เทพสุทา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
59 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงบุญรักษ์ คำอ้ายล้าน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
60 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
61 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงภัทราวดี นิตอำนวยผล นาหมื่นพิทยาคม กลาง
62 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพงค์ หันศรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
63 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพนธ์ ยะชุ่ม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
64 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย วรโชติ บุญอินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
65 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
66 151 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
67 151 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอนัญญา ชะนะสงคราม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
68 151 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอภัสชา เรือนของ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
69 151 วิ่งผลัด 4x100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวสุทธิดา จันทร์แต้ม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
70 202 เขย่งก้าวกระโดด ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายอนุวัฒน์ สุทำเลา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
71 202 เขย่งก้าวกระโดด เกิน 16 ปี ชาย นายพีรัชชัย ตันปัน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
72 203 พุ่งแหลน เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
73 203 พุ่งแหลน ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงณิชา เมืองปัญญา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
74 204 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
75 205 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
76 205 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
77 207 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
78 208 วิ่ง 100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
79 209 วิ่ง 100 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
80 215 วิ่งผลัด 3x800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
81 215 วิ่งผลัด 3x800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายพีรัชชัย ตันปัน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
82 215 วิ่งผลัด 3x800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายกรวิช วิชัยโน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
83 216 กระโดดสูง ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงภัทราวดี นิตอำนวยผล นาหมื่นพิทยาคม กลาง
84 217 กระโดดไกล ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
85 218 ทุ่มน้ำหนัก ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย ปิยะณัฐ สืบพันธ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
86 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงสกุลทิพย์ เทพสุทา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
87 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงบุญรักษ์ คำอ้ายล้าน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
88 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
89 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงภัทราวดี นิตอำนวยผล นาหมื่นพิทยาคม กลาง
90 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงสกุลทิพย์ เทพสุทา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
91 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงบุญรักษ์ คำอ้ายล้าน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
92 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
93 219 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงภัทราวดี นิตอำนวยผล นาหมื่นพิทยาคม กลาง
94 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพงค์ หันศรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
95 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย วรโชติ บุญอินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
96 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
97 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย ศุภกร อุ่นหน่อ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
98 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพงค์ หันศรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
99 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย วรโชติ บุญอินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
100 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
101 220 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย ศุภกร อุ่นหน่อ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
102 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
103 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายจตุรวัฒน์ สารสร้อย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
104 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายธนกฤต มหายศนันท์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
105 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย เด็กชายนรวิญ แน่นอุดร นาหมื่นพิทยาคม กลาง
106 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
107 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายจตุรวัฒน์ สารสร้อย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
108 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายธนกฤต มหายศนันท์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
109 222 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย เด็กชายนรวิญ แน่นอุดร นาหมื่นพิทยาคม กลาง
110 223 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอนัญญา ชะนะสงคราม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
111 223 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวสุทธิดา จันทร์แต้ม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
112 223 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอภัสชา เรือนของ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
113 223 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวมัลลิกา มังวงค์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
114 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
115 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายพีรัชชัย ตันปัน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
116 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายพีรณัฐ ทิพย์ลุ้ย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
117 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายกรวิช วิชัยโน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
118 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายกรวิช วิชัยโน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
119 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายพีรณัฐ ทิพย์ลุ้ย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
120 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
121 224 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายพีรัชชัย ตันปัน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
122 226 เขย่งก้าวกระโดด เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
123 227 ขว้างจักร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงภัทราวดี นิตอำนวยผล นาหมื่นพิทยาคม กลาง
124 228 ทุ่มน้ำหนัก เกิน 16 ปี ชาย นายพีรณัฐ ทิพย์ลุ้ย นาหมื่นพิทยาคม กลาง
125 228 ทุ่มน้ำหนัก ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายอนุวัฒน์ สุทำเลา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
126 230 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
127 233 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพัทธดนย์ เรืองรินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
128 234 วิ่ง 100 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
129 235 วิ่ง 100 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายอนุชา แก้วพวง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
130 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงสกุลทิพย์ เทพสุทา นาหมื่นพิทยาคม กลาง
131 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงบุญรักษ์ คำอ้ายล้าน นาหมื่นพิทยาคม กลาง
132 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงธนัชญา ฟูบินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
133 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงภัทราวดี นิตอำนวยผล นาหมื่นพิทยาคม กลาง
134 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย อัครพงค์ หันศรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
135 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย วรโชติ บุญอินทร์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
136 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย สถาพร ชุ่มวงศ์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
137 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย ศุภกร อุ่นหน่อ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
138 239 กระโดดสูง ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชาย ยุทธชัย รินทะนุง นาหมื่นพิทยาคม กลาง
139 240 ขว้างจักร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวณัฐธิดา หาญมนตรี นาหมื่นพิทยาคม กลาง
140 240 ขว้างจักร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงปภาวี พรมผัด นาหมื่นพิทยาคม กลาง
141 245 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอนัญญา ชะนะสงคราม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
142 245 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวสุทธิดา จันทร์แต้ม นาหมื่นพิทยาคม กลาง
143 245 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวอภัสชา เรือนของ นาหมื่นพิทยาคม กลาง
144 245 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี หญิง นางสาวมัลลิกา มังวงค์ นาหมื่นพิทยาคม กลาง

มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน

พัฒนาระบบโดย : โรงเรียนนาน้อย จังหวัดน่าน
ติดต่อสอบถาม 085-7066925