มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน

การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษา จังหวัดน่าน ประจำปี 2560 "มัธยมน่านเกมส์"
ระหว่างวันที่ 10-11 พฤศจิกายน 2560 ณ สนามกีฬาองค์การบริหารส่วนจังหวัดน่าน

มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน
 ThaiCreate.Com PHP & MySQL Tutorial
ที่
รายการ
ประเภท
รุ่นอายุ
ชื่อ - สกุล
โรงเรียน
ขนาดโรงเรียน
1 102 กระโดดไกล ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนลพรรณ มหาวงศนันท์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
2 103 ขว้างจักร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายณัฐชานนท์ มหายศนันท์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
3 103 ขว้างจักร เกิน 16 ปี ชาย นายพงศธร งามสง่า ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
4 107 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นาย รัชชย เชียงทา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
5 110 วิ่ง 800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงปิยธิดา ปาหล้า ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
6 111 วิ่ง 800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพันธวัช จิโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
7 113 วิ่ง 800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธีระวิทย์ แสงดอก ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
8 114 กระโดดสูง ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนิพิฐพนธ์ หาดจันทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
9 116 พุ่งแหลน ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายณัฐชานนท์ มหายศนันท์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
10 116 พุ่งแหลน เกิน 16 ปี ชาย นายพงศธร งามสง่า ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
11 117 ทุ่มน้ำหนัก ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงชญานันท์ ไชยโนฤทธิ์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
12 118 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนิชาภัทร ภูปาน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
13 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นาย รัชชย เชียงทา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
14 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนิพิฐพนธ์ หาดจันทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
15 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายรวิกร ดอนพนัส ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
16 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายศิริอรรถ สีกาวี ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
17 127 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายวิสุทธิวัฒน์ สายอุทธา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
18 132 กระโดดไกล ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายณัฐภูมิ ไชยยงค์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
19 132 กระโดดไกล เกิน 16 ปี ชาย นายบุณยชน ไชยยงค์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
20 134 วิ่ง 200 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายณฐวรรธ เอี่ยมอุดม ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
21 138 วิ่ง 200 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายเดโชชัย ไชยวุฒิ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
22 140 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายศุภกฤต การินทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
23 141 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงณัฐฑิฎา สิทธิโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
24 142 วิ่ง 400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายกรวิชญ์ กายา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
25 144 วิ่ง 400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายกิตติศักดิ์ ปาหิน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
26 146 วิ่ง 1,500 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธีระวิทย์ แสงดอก ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
27 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนลพรรณ มหาวงศนันท์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
28 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงณัฐชา วณาลักษ์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
29 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนิชาภัทร ภูปาน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
30 147 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงเกศกนก ทองวิลา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
31 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายณฐวรรธ เอี่ยมอุดม ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
32 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายยศวัฒน์ พุทธิมาโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
33 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายศุภกร การินทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
34 148 วิ่งผลัด 4x100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายศุภกฤต การินทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
35 201 วิ่ง 5,000 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธีระวิทย์ แสงดอก ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
36 201 วิ่ง 5,000 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายศักดิพงษ์ บูรพา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
37 202 เขย่งก้าวกระโดด ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายธนภัทร คำพนธ์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
38 202 เขย่งก้าวกระโดด เกิน 16 ปี ชาย นายนวพล พันธุ์เดช ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
39 203 พุ่งแหลน ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวกันยาลักษณ์ ซาววงค์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
40 203 พุ่งแหลน เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงชาลิสา แก้วเต็ม ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
41 212 วิ่งผลัด 3x800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวกันยาลักษณ์ ซาววงค์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
42 212 วิ่งผลัด 3x800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงปิยธิดา ปาหล้า ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
43 212 วิ่งผลัด 3x800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงณัฐฑิฎา สิทธิโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
44 212 วิ่งผลัด 3x800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงนาตาชา พรมมูล ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
45 216 กระโดดสูง ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนิชาภัทร ภูปาน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
46 217 กระโดดไกล ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายยศวัฒน์ พุทธิมาโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
47 225 วิ่ง 1,500 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงปิยธิดา ปาหล้า ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
48 227 ขว้างจักร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงชญานันท์ ไชยโนฤทธิ์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
49 228 ทุ่มน้ำหนัก ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายวโรดม ศรีทิพย์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
50 229 วิ่ง 1,500 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพันธวัช จิโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
51 230 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนลพรรณ มหาวงศนันท์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
52 231 วิ่ง 100 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายณฐวรรธ เอี่ยมอุดม ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
53 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงณัฐชา วณาลักษ์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
54 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนลพรรณ มหาวงศนันท์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
55 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนิชาภัทร ภูปาน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
56 236 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงเกศกนก ทองวิลา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
57 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายยศวัฒน์ พุทธิมาโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
58 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายณฐวรรธ เอี่ยมอุดม ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
59 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายศุภกร การินทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
60 237 วิ่งผลัดผสม ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายศุภกฤต การินทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
61 238 วิ่ง 3,000 เมตร เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงเกื้อกูล ฝาระมี ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
62 240 ขว้างจักร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวกันยาลักษณ์ ซาววงค์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
63 240 ขว้างจักร เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงชาลิสา แก้วเต็ม ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
64 241 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนลพรรณ มหาวงศนันท์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
65 241 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงณัฐชา วณาลักษ์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
66 241 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงนิชาภัทร ภูปาน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
67 241 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี หญิง เด็กหญิงเกศกนก ทองวิลา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
68 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายณฐวรรธ เอี่ยมอุดม ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
69 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายยศวัฒน์ พุทธิมาโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
70 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายศุภกร การินทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
71 242 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 14 ปี ชาย เด็กชายศุภกฤต การินทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
72 243 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง นางสาวกันยาลักษณ์ ซาววงค์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
73 243 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงปิยธิดา ปาหล้า ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
74 243 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงณัฐฑิฎา สิทธิโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
75 243 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี หญิง เด็กหญิงนาตาชา พรมมูล ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
76 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพันธวัช จิโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
77 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นาย รัชชย เชียงทา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
78 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายกรวิชญ์ กายา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
79 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายนิพิฐพนธ์ หาดจันทร์ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
80 244 วิ่งผลัด 4x400 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายรวิกร ดอนพนัส ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
81 246 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธีระวิทย์ แสงดอก ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
82 246 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายเดโชชัย ไชยวุฒิ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
83 246 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายศักดิพงษ์ บูรพา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
84 246 วิ่งผลัด 4x400 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายกิตติศักดิ์ ปาหิน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
85 247 วิ่งผลัด 3x800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายพันธวัช จิโน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
86 247 วิ่งผลัด 3x800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นาย รัชชย เชียงทา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
87 247 วิ่งผลัด 3x800 เมตร ไม่เกิน 16 ปี ชาย นายกรวิชญ์ กายา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
88 248 วิ่งผลัด 3x800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายธีระวิทย์ แสงดอก ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
89 248 วิ่งผลัด 3x800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายเดโชชัย ไชยวุฒิ ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
90 248 วิ่งผลัด 3x800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายศักดิพงษ์ บูรพา ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่
91 248 วิ่งผลัด 3x800 เมตร เกิน 16 ปี ชาย นายกิตติศักดิ์ ปาหิน ศรีสวัสดิ์วิทยาคารจังหวัดน่าน ใหญ่

มัธยมน่านเกมส์ : การแข่งขันกรีฑานักเรียนมัธยมศึกษาจังหวัดน่าน

พัฒนาระบบโดย : โรงเรียนนาน้อย จังหวัดน่าน
ติดต่อสอบถาม 085-7066925